Free Jobs : కేంద్ర ప్రభుత్వం నుంచి బంపర్ నోటిఫికేషన్ విడుదల | ICG Indian Coast Guard Assistant Commandant Notification 2024 Apply Online Now

Free Jobs : కేంద్ర ప్రభుత్వం నుంచి బంపర్ నోటిఫికేషన్ విడుదల | ICG Indian Coast Guard Assistant Commandant Notification 2024 Apply Online Now

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Feb 19, 2024 by Telugu Jobs Point

Indian Coast Guard Assistant Commandant Job Vacancy : కేంద్ర ప్రభుత్వం నుంచి నిరుద్యోగులకు సూపర్ బంపర్ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేయడం జరిగింది. ఆఫీసర్ స్థాయిలో ఉద్యోగాలు విడుదల. ఇండియన్ కోస్ట్ గార్డ్, యూనియన్ యొక్క సాయుధ దళం, వివిధ శాఖలకు అసిస్టెంట్ కమాండెంట్ (గ్రూప్ ‘ఎ’ గెజిటెడ్ ఆఫీసర్)గా యువ మరియు డైనమిక్ భారతీయ పురుష/ఆడ అభ్యర్థులకు శక్తివంతమైన వృత్తిని అందిస్తుంది. కోస్ట్ గార్డ్ రిక్రూట్‌మెంట్ వెబ్‌సైట్ https://joinindiancoastguard.cdac.in ద్వారా ‘ఆన్‌లైన్ ద్వారా అర్హులైన అభ్యర్థుల నుండి ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తుంది. అప్లై లింక్ క్రింద ఇచ్చాను చూసుకొని అప్లై చేసుకోండి. ఇటువంటి మరిన్ని జాబ్స్ కోసం మన TELEGRAM GROUP లో జాయిన్ అవ్వండి.

JOIN TELEGRAM GROUP: CLICK HERE

Indian Coast Guard Assistant Commandant Recruitment 2024 Notification out, Check Posts, Qualifications, Salary and How to Apply

విభాగం: ఇండియన్ కోస్ట్ గార్డ్ లో నోటిఫికేషన్ 2024

పోస్ట్‌లు: అసిస్టెంట్ కమాండెంట్ – 2025 బ్యాచ్ కోసం జనరల్ డ్యూటీ, టెక్నికల్ (ఇంజనీరింగ్ & ఎలక్ట్రికల్/ ఎలక్ట్రానిక్స్) ఉద్యోగాలు ఉన్నాయి. 

అర్హత: పోస్టును అనుసరించి కనీసం 60% మొత్తం మార్కులతో గుర్తింపు పొందిన యూనివర్సిటీ డిగ్రీని కలిగి ఉండాలి. గణితం మరియు భౌతికశాస్త్రం ఇంటర్మీడియట్ లేదా 10+2+3 స్కీమ్ యొక్క XII తరగతి వరకు సబ్జెక్ట్‌గా లేదా గణితం మరియు భౌతిక శాస్త్రంలో కనీసం 55% మొత్తం మార్కులతో సమానమైనది. డిప్లొమా తర్వాత గ్రాడ్యుయేషన్ పూర్తి చేసిన అభ్యర్థులు కూడా అర్హులు, వారు దాని పాఠ్యాంశాల్లో ఫిజిక్స్ మరియు మ్యాథమెటిక్స్‌తో డిప్లొమాలో మొత్తం 55% మార్కులను కలిగి ఉండాలి. 

గుర్తింపు పొందిన ఇంజనీరింగ్ డిగ్రీని కలిగి ఉండాలి ఎలక్ట్రికల్ లేదా ఎలక్ట్రానిక్స్ విశ్వవిద్యాలయం టెలికమ్యూనికేషన్ లేదా ఇన్స్ట్రుమెంటేషన్ ఇన్స్ట్రుమెంటేషన్ మరియు కంట్రోల్ లేదా ఎలక్ట్రానిక్స్ మరియు కమ్యూనికేషన్ లేదా పవర్ ఇంజనీరింగ్ లేదా పవర్ కనీసం 60% మొత్తం మార్కులతో ఎలక్ట్రానిక్స్.

వయో పరిమితి: 2023 మే ఒకటి నాటికి అభ్యర్థులులు 21ఏళ్లు నిండి, 25ఏళ్ల లోపు అభ్యర్థులు   దరఖాస్తులను స్వీకరిస్తామన్నారు.

దరఖాస్తు రుసుము: అభ్యర్థులందరూ (ఫీజు చెల్లింపు నుండి మినహాయింపు పొందిన SC/ST అభ్యర్థులు మినహా) రూ. రుసుము చెల్లించాలి.  నెట్ బ్యాంకింగ్ లేదా వీసా/మాస్టర్/మాస్ట్రో/రూపే/క్రెడిట్/డెబిట్ కార్డ్/UPIని ఉపయోగించడం ద్వారా ఆన్‌లైన్ మోడ్ ద్వారా 300/- (రూ. మూడు వందలు మాత్రమే).  పరీక్షా రుసుమును విజయవంతంగా చెల్లించిన లేదా పరీక్ష రుసుము మాఫీకి అర్హులైన అభ్యర్థులకు మాత్రమే పరీక్ష కోసం అడ్మిట్ కార్డ్ జారీ చేయబడుతుంది.

ప్రారంబపు తేది: 19/02/2024

చివరి తేదీ: 06/03/2024

జీతం: నెలకు రూ.56,100/- to 2,25,000/-

అప్లికేషన్ మోడ్: ఆన్లైన్ లో

మరిన్ని వివరాలు కింద నోటిఫికేషన్ ఇవ్వడం జరిగింది చూడండి.

=====================

Important Links:

🛑Notification Pdf Click Here   

🛑Online Apply Link Click Here    

10th అర్హతతో సూపర్వైజర్, ఫైర్ మాన్ ఉద్యోగాలు  | Latest ISRO Notification 2024 | Latest Supervisor Jobs in Telugu : స్నేహితులారా, మీరు చాలా కాలంగా నిరుద్యోగిగా ఉండి, ఉద్యోగం కోసం వెతుకుతున్నట్లయితే. కేంద్ర ప్రభుత్వం నుంచి పదో తరగతి పాసిన అభ్యర్థులకు బంపర్ నోటిఫికేషన్ మీ ముందు తీసుకోవడం జరిగింది. ISRO Recruitment 2024 లో ఉద్యోగాలు విడుదల చేశారు. దీనిలో శాస్త్రవేత్త/ ఇంజనీర్, సూపర్వైజర్, టెక్. సహాయకుడు, సైంటిఫిక్ అసిస్టెంట్, లైబ్రరీ అసిస్టెంట్, టెక్నీషియన్-బి/ డ్రాఫ్ట్స్‌మ్యాన్-బి, ఫైర్‌మెన్, LMV డ్రైవర్ & HMV డ్రైవర్ ఉద్యోగాలు భర్తీ చేయడానికి నోటిఫికేషన్ విడుదలైంది.

శాఖ: భారతీయ అంతరిక్ష పరిశోధనా సంస్థ (ISRO)

పోస్ట్‌లు: శాస్త్రవేత్త/ ఇంజనీర్, సూపర్వైజర్, టెక్. సహాయకుడు, సైంటిఫిక్ అసిస్టెంట్, లైబ్రరీ అసిస్టెంట్, టెక్నీషియన్-బి/ డ్రాఫ్ట్స్‌మ్యాన్-బి, ఫైర్‌మెన్, LMV డ్రైవర్ & HMV డ్రైవర్ పోస్టులు ఉన్నాయి. 

మొత్తం పోస్ట్‌లు: 224 పోస్ట్

అర్హత: ME/ M.Tech /M.Sc./ మాస్టర్స్ డిగ్రీ

వయోపరిమితి: పోస్ట్ వారీగా

దరఖాస్తు రుసుము: పోస్ట్ వారీగా

ప్రారంభ తేదీ: 10/02/2024

చివరి తేదీ: 01/03/2024

జీతం: వివిధ పోస్ట్ వారీగా

ఉద్యోగ స్థానం: మొత్తం భారతదేశం

దరఖాస్తు మోడ్: ఆన్‌లైన్

అధికారిక వెబ్‌సైట్: www. isro.gov.in

గమనిక: (పురుష & స్త్రీ) అభ్యర్థులు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు.

•Notification Pdf Click Here  

•Apply Online Click Here

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

Recent Posts

You cannot copy content of this page