APSCSCL Jobs : ఆంధ్ర ప్రదేశ్ స్టేట్ సివిల్ సప్లయిస్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ లో ఉద్యోగ నోటిఫికేషన్ విడుదల | APSCSCL Acct Gr III, DEO, & TA Recruitment 2023 in Telugu | Free Jobs 2023 

APSCSCL Jobs : ఆంధ్ర ప్రదేశ్ స్టేట్ సివిల్ సప్లయిస్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ లో ఉద్యోగ నోటిఫికేషన్ విడుదల | APSCSCL Acct Gr III, DEO, & TA Recruitment 2023 in Telugu | Free Jobs 2023 

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Dec 14, 2023 by Telugu Jobs Point  

ఆంధ్ర ప్రదేశ్ స్టేట్ సివిల్ సప్లయిస్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ లో కాంట్రాక్ట్ ప్రాతిపదికన (02) అకౌంటెంట్ Gr III మరియు (02) అవుట్ సోర్సింగ్ ప్రాతిపదికన డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్లు మరియు (03) టెక్నికల్ అసిస్టెంట్ Gr.III రిక్రూట్‌మెంట్ కోసం ఆసక్తిగల మరియు అర్హులైన స్థానిక అభ్యర్థుల నుండి (కొత్తగా ఏర్పడిన అనకాపల్లి జిల్లా అధికార పరిధి మాత్రమే) దరఖాస్తులు ఆహ్వానించబడ్డాయి. అర్హతలు, అప్లికేషన్ ప్రాసెస్, జీతం, సెలక్షన్ ప్రాసెస్ వంటి పూర్తి వివరాలను ఈ క్రింద ఇచ్చిన సమాచారం ద్వారా తెలుసుకొని వెంటనే Apply చెయ్యండి మీకు వెంటనే APSCSCLలో జాబ్ వస్తుంది. ఇలాంటి నోటిఫికేషన్ మళ్ళీ రాదు, అప్లికేషన్ పెట్టు మంచి జాబ్ కొట్టు. ఏది వదిలినా ఈ నోటిఫికేషన్ మాత్రం వదలకండి.

Join WhatsApp GroupClick Here 
Join Telegram GroupClick Here

ఈ నోటిఫికేషన్ ఏ సంస్థ విడుదల చేసింది

మీరు ఈ భారీ రిక్రూట్మెంట్ మన ఆంధ్ర ప్రదేశ్ స్టేట్ సివిల్ సప్లయిస్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ లో కొత్త నోటిఫికేషన్ ఓపెన్ కావడం జరిగింది.

ఈ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన ఉద్యోగాల వివరాలు:

ఈ సంస్థ నుండి మనకు కాంట్రాక్ట్ ప్రాతిపదికన (02) అకౌంటెంట్ Gr III మరియు (02) అవుట్ సోర్సింగ్ ప్రాతిపదికన డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్లు మరియు (03) టెక్నికల్ అసిస్టెంట్ Gr.III రిక్రూట్‌మెంట్ కోసం సంబందించిన ఉద్యోగాలను విడుదల చేయడం జరిగింది. 

మీకు ఉండాల్సిన విద్యార్హతలు:

మీరు ఈ ఉద్యోగాలకు Apply చేయాలంటే మీకు అకౌంటెంట్ Gr III 1 పోస్టులు అప్లై చేయడానికి M Com కంప్యూటర్ నైపుణ్యాలు డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్లు లో MS ఆఫీస్ అప్లికేషన్‌లలో ప్రావీణ్యంతో ఏదైనా డిగ్రీ. టెక్నికల్ అసిస్టెంట్ పోస్టుకు B.Sc (Agri.)/ B.Sc (Hort)/B.Sc (డ్రై ల్యాండ్ అగ్రి.). బయో-టెక్నాలజీలో గ్రాడ్యుయేట్లు/ సైన్స్ గ్రాడ్యుయేట్లు. వృక్షశాస్త్రంలో స్పెషలైజేషన్ మీకు వెంటనే జాబ్ అవసరం ఉన్నట్లయితే ఇప్పుడే అప్లికేషన్ పెట్టి జాబ్ పొందండి.

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

అవసరమైన వయో పరిమితి:

మీకు minimum 18 సంవత్సరాలు నిండి ఉండాలి. జనరల్ కేటగిరీకి 35 ఏళ్లు మరియు రిజర్వ్‌డ్ వారికి 40 ఏళ్లు. అప్పుడే ఈ నోటిఫికేషన్ కు Apply చేసుకోగలరు.

ఈ ఉద్యోగం జీతం వివరాలు:

ఈ సంస్థలో మీరు పని చేస్తున్నందుకు నెలకి మీకు రూ.18,000/- to రూ. 27,000/- జీతం కంపెనీవారు మీకు ఇస్తారు. వీటితో పాటు other బెనిఫిట్స్ కూడా ఉంటాయి. 

దరఖాస్తు రుసుము:

మీరు ఈ జాబ్ రిక్రూమెంట్ కు అప్లై చేయాలంటే ఎటువంటి ఫీజు చెల్లించవలసిన అవసరం లేదు. 

ఎంపిక విధానం:

🔷రాత పరీక్ష 

🔷ఇంటర్వ్యూ

🔷డాక్యుమెంట్ వెరిఫికేషన్ చేసి జాబ్ ఇస్తారు.

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి:-

మీరు ఈ జాబ్స్ కు Apply చెయ్యాలి అంటే ఈ క్రింద ఉన్న లింక్ ద్వారా ఆ సంస్థ Website లోకి వెళ్లి అప్లికేషన్ లో మీ వివరాలు కరెక్ట్ గా ఇచ్చి submit చెయ్యండి. ఆసక్తి గల అభ్యర్థులు తమ దరఖాస్తులను దిగువ పేర్కొన్న లింక్ రిజిస్టర్డ్ పోస్ట్/కొరియర్ చిరునామాకు పంపడం ద్వారా దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు మరియు దరఖాస్తుల స్వీకరణకు చివరి తేదీ 20.12.2023 సాయంత్రం 5 గంటల వరకు మరియు ఒరిజినల్ సర్టిఫికెట్ల వెరిఫికేషన్ 23.12.2023, 26.12.2023న జరుగుతుంది. & 27.12.2023. అభ్యర్థుల ఎంపికకు సంబంధించిన ఎంపిక ప్రమాణాలు మరియు సమయపాలన వివరాలు https://anakapalli.ap.gov.in/ వెబ్‌సైట్‌లో అందుబాటులో ఉన్నాయి. 

=====================

Important Links:

Join WhatsApp GroupClick Here 
Join Telegram GroupClick Here
Youtube Channel LinkClick Here  

🛑Notification Pdf Click Here

🛑Official Website Link Click Here  

➡️మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

➡️Join Telegram Account Mor Job Updates Daily Click Here

*👌మిత్రులకు తప్పక షేర్ చేయండి🙏🙏*

➡️మా విన్నపం : మన ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు వెబ్ పేజీ మీకు ఉపయోగపడుతుంటే దయచేసి మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ షేర్ చేయండి.

సూచన : ఈ నోటిఫికేషన్ సంబంధించి ఏవైనా సందేహాలు ఉన్నట్లయితే క్రింది కామెంట్ సెక్షన్ లో తెలియజేసినట్లైతే వెంటనే పరిష్కారం అందిస్తాము, అలానే ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణా మరియు కేంద్రప్రభుత్వ ఉద్యోగ సమాచారాన్ని ఎప్పటికప్పుడు పొందలనుకున్నట్లైతే క్రింది భాగంలో రెడ్ కలర్ నందు కనపడే బెల్ ఐకాన్ పై క్లిక్ చేసి సబ్ స్క్రబ్ చేసుకోండి.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

Recent Posts

You cannot copy content of this page