Post Office Jobs | పరీక్ష ఫీజు లేకుండా 10th అర్హతతో పోస్టాఫీసుల్లో కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీ | India Post Office Skilled Artisans & Technical Supervisor Job Recruitment 2023 in Telugu

Post Office Jobs | పరీక్ష ఫీజు లేకుండా 10th అర్హతతో పోస్టాఫీసుల్లో కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీ | India Post Office Skilled Artisans & Technical Supervisor Job Recruitment 2023 in Telugu

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

July 28, 2023 by Telugu Jobs Point  

Post Office Technical Supervisor Notification 2023 in Telugu All Details Apply Online Now : ఈరోజు మేము మీ కోసం బంపర్ నోటిఫికేషన్ తీసుకోవడం జరిగింది. కేవలం మీరు 8వ తరగతి పాస్ ఉంటే ఈ జాబ్స్ మీరు అప్లై చేసుకోవచ్చు. చాలా సువర్ణ అవకాశం రావడం జరిగింది కేంద్ర ప్రభుత్వం నుంచి ఈ వేకెన్సీ రావడం జరిగింది. భారత తపాలా శాఖ లో మెయిల్ మోటార్ సర్వీస్ 2 నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన భారీ బంపర్ జాబ్స్ రిక్రూట్మెంట్ ను మీ ముందుకు తీసుకురావడం జరిగింది. పరీక్ష లేకుండా డైరెక్ట్ సెలక్షన్, ఇప్పుడు దరఖాస్తు చేయడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి. మీరు వెంటనే ఇక్కడ అప్లై చేయండి సొంత గ్రామంలో లేదా వార్డులో జాబ్ పొందండి.

మీరు కనుక మంచి భారతీయ డాక్ విభాగం మెయిల్ మోటార్ సర్వీస్ టెక్నికల్ సూపర్వైజర్ గా  జాబ్ ను పొందాలి అనుకుంటే కనుక మీకు ఇదే సువర్ణ అవకాశం తప్పక ఈ ఆర్టికల్ లో మేము ఇచ్చిన పూర్తి వివరాలను చదివి తెలుసుకొని వెంటనే అప్లై చేయండి జాబ్ పొందండి. మీకు ఈ ఆర్టికల్ లో ఈ జాబ్స్ కు సంబందించిన పూర్తి వివరాలకు, అప్లయ్‌ చేసుకోవడానికి ఇక్కడ క్లిక్‌ చేయండి.

Join WhatsApp GroupClick Here 
Join Telegram GroupClick Here

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

ఈ నోటిఫికేషన్ / ఎ ప్రభుత్వ సంస్థ నుండి విడుదల చేసింది? 

మనకు ఈ నోటిఫికేషన్ భారత ప్రభుత్వ తపాలా మెయిల్ మోటార్ సర్వీస్ లో కొత్త రిక్రూట్‌మెంట్‌ ద్వారా విడుదల చేయడం జరిగింది. మీ జీవితాన్ని మార్చేసే ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు. అప్లికేషన్ పెట్టు, గవర్నమెంట్ జాబ్ కొట్టు.

ఉద్యోగాలు ఖాళీ వివరాలు  

మనకు ఈ భారీ సూపర్ రిక్రూమెంట్ కు 05 +01 ఉద్యోగాల  ఖాళీలు ఉన్నాయి. గ్రామాలు ఉన్నటువంటి బ్యాంకులు ఉద్యోగ అవకాశం వస్తుంది. అది కూడా  ఆఫీసర్ గా ఉద్యోగాలు అయితే పని చేయవలసి ఉంటుంది.

పోస్ట్ కు సంబంధించి ముఖ్యమైన వివరాలు 
ఆర్గనైజేషన్ పేరు భారతీయ డాక్ విభాగం కొత్త రిక్రూట్‌మెంట్‌ 2023 
వయసు  18 to 35 Yrs వయసు మధ్య కలిగి ఉండాలి.
నెల జీతము  పోస్టుని అనుసరించ రూ Rs. 19,900/- to 63200/- వరకు నెల జీతం చెల్లిస్తారు.  
విద్యా అర్హతకేవలం 10వ తరగతి పాస్ అయితే చాలు 
అప్లై విధానము ఆన్లైన్ ద్వారా దరఖాస్తు చేయాలి

అవసరమైన వయో పరిమితి:

నోటిఫికేషన్ నాటికి మీరు ఈ ఉద్యోగానికి అప్లై చేయాలి అనుకున్న వారు. మీకు minimum 18 సంవత్సరాలు నిండి ఉండాలి. అప్పుడే ఈ నోటిఫికేషన్ కు Apply చేసుకోగలరు.

జీతం ప్యాకేజీ:

మనకు ఈ జాబ్స్ లో మంచి జీతం ఇవ్వడం జరగుతుంది కావున అర్హులు అయిన వారు త్వరగా అప్లై చేసుకోండి జాబ్ ను పొందండి. మీరు మీ సొంత జిల్లాలో Rs. 19,900/- to 63,200/- వేలు రూపాయలు వరకు జీతం ఇవ్వడం జరగుతుంది. అది కూడా సొంత గ్రామంలో రోజుకు 4 గంటలు మాత్రమే పని చేస్తారు.

దరఖాస్తు రుసుము:

మీరు ఈ జాబ్ రిక్రూమెంట్ కు అప్లై చేయాలంటే ఎంత త్వరగా చేస్తే ఉద్యోగం కొట్టే ఛాన్స్ ఉంటుంది. కనుక వెంటనే అప్లై చేయండి. మేము ఈ ఆర్టికల్ లో దరఖాస్తు ఫీజు గురించి చక్కగా వివరించడం జరగింది అర్హులుఅయిన వారు వెంటనే అప్లై చేసి జాబ్ ను పొందండి.

మీరు ఈ ఉద్యోగం అప్లై చేసుకోవడం కోసం ఎటువంటి అప్లికేషన్ ఫీజు చెల్లించిన అవసరం లేదు. జాబ్ కొట్టడానికి ఇదే ఛార్జ్. 

ఉద్యోగాలు వివరాలు 

మనకు ఈ భారీ సూపర్ రిక్రూమెంట్ కు వేరే వేరే ఉద్యోగాల  కాళీలు ఉన్నాయి. మీరు ఈ జాబ్స్ లో ముఖ్యంగా గ్రూప్-సి నాన్-గెజిటెడ్ Skilled Artisans & టెక్నికల్ సూపర్వైజర్  గా ఉద్యోగాలు అయితే పని చేయవలసి ఉంటుంది.

విద్యా అర్హత  :

మనకు ఈ బంపర్ రిక్రూమెంట్ కు మీరు అర్హులు అయ్యి ఉండాలి అంటే మీరు పొందిన ఏదైనా సాంకేతిక సంస్థ నుండి సంబంధిత ట్రేడ్‌లో సర్టిఫికేట్ ప్రభుత్వం ద్వారా లేదా VIII వ తరగతి. సంబంధిత విభాగంలో ఒక సంవత్సరం అనుభవంతో ఉత్తీర్ణులయ్యారు వాణిజ్యం. మోటారు వెహికల్ మెకానిక్ పోస్టుకు దరఖాస్తు చేసుకునే అభ్యర్థి సేవలో ఏదైనా వాహనాన్ని నడపడానికి చెల్లుబాటు అయ్యే డ్రైవింగ్ లైసెన్స్ (HMV) కలిగి ఉండాలి. (OR) విద్యార్హత మరియు అనుభవం: మెకానికల్/ఆటోమొబైల్‌లో డిగ్రీ/డిప్లొమా ఏదైనా గుర్తింపు పొందిన సంస్థ నుండి ఇంజనీరింగ్ మరియు ప్రసిద్ధి చెందిన ఆటోమొబైల్ సంస్థలో ప్రాక్టికల్ అనుభవం లేదా రెండు సంవత్సరాల ప్రభుత్వ వర్క్‌షాప్‌లో లేదా మెట్రిక్యులేషన్ పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత లేదా అంతర్గత దహన యంత్రాల తయారీ, మరమ్మత్తు లేదా నిర్వహణ కోసం ఏదైనా ఫ్యాక్టరీ లేదా వర్క్‌షాప్‌లో కనీసం ఐదు సంవత్సరాల ఆచరణాత్మక అనుభవంతో సమానమైన అర్హతను కలిగి ఉండాలి. కనీసం ఒక సంవత్సరం పాటు దుకాణాన్ని నిర్వహించే వారికి లేదా అంతర్గత దహన యంత్రాలు లేదా అంతర్గత దహన యంత్రాలతో పని చేసే పరికరాలతో వ్యవహరించే సంస్థతో సర్వీస్ ఇంజనీర్‌గా పనిచేసిన వారికి ప్రాధాన్యత ఇవ్వబడుతుంది. ఈ అర్హతలు ఉన్న వారు వెంటనే ఈ జాబ్స్ కొరకు అప్లై చేసుకోండి. విద్యా అరహతుకు సంభందించిన పూర్తి వివరాలు అయితే మేము క్రింద ఇవ్వడం జరగింది చక్కగా చదవి అప్లై చేసి ఉద్యోగం పొందండి.

ముక్యమైన తేదీలు

మీరు ఈ జాబ్స్ నోటిఫికేషన్ కు అప్లై చేసుకోవాలంటే కింద తేదీలు ఇవ్వడం జరిగింది. మీరు ఈ జాబ్స్ కోసం అప్లై చేయాలి అంటే మీకు చివరి తేదీ 16/09/2023.

ఎంపిక విధానం:

🔷కాంపిటేటివ్ ట్రేడ్ టెస్ట్ ద్వారా అవసరమైన అర్హతలు మరియు చెల్లుబాటు అయ్యే డ్రైవింగ్ లైసెన్స్ (మోటార్ వెహికల్ మెకానిక్ కోసం మాత్రమే) కలిగి ఉన్న అభ్యర్థుల నుండి నైపుణ్యం కలిగిన కళాకారుల ఎంపిక చేయబడుతుంది. సిలబస్‌తో పరీక్ష తేదీ మరియు వేదిక అర్హత ఉన్నవారికి విడిగా తెలియజేయబడుతుంది. అభ్యర్థులు హాల్ పర్మిట్‌లతో పాటు వారి కరస్పాండెన్స్ చిరునామాలో. అర్హత లేని ఇతర దరఖాస్తుదారులకు సంబంధించి ఎటువంటి సమాచారం పంపబడదు. 

🔷ఇంటర్వ్యూ

🔷సర్టిఫికెట్ వెరిఫికేషన్ తదితరాల ఆధారంగా. మిగిలిన డీటెయిల్ అనేది కింద పిడిఎఫ్ లో నోటిఫికేషన్ ఇచ్చాను చూడండి.

🔷జీవితాన్ని మార్చేసే ఉద్యోగాలు అస్సలు వదలకండి.

అప్లై చేయడానికి కావలసినటువంటి డాక్యుమెంట్స్

•ఆన్లైన్ https://www.indiapost.gov.in/ ద్వారా  దరఖాస్తు చేసుకోవాలి.

•అధికారిక వెబ్సైటు నుండి లేదా క్రింది ఇవ్వబడిన ఆన్ లైన్ అప్లై అనే లింక్ పై క్లిక్ చేసి దరఖాస్తు చేసుకోగలరు.

•పైన పేర్కొన్న విధముగా అర్హత ప్రమాణాలను కలిగి ఉండాలి.

•సబ్ మీట్ చేసిన తరువాత భవిష్యత్తు అవసరాల కోసం అప్లికేషన్ను ప్రింట్ అవుట్ చేయండి.

•అర్హతగల అభ్యర్థులు ఖాళీలకు లోబడిపైన పేర్కొన్న ఏవైనా పోస్టులకు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు. 

🛑కేవలం 10th అర్హతతో కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీ Click Here

ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి:-

మీరు ఈ జాబ్స్ కు Apply చెయ్యాలి అంటే ఈ క్రింద ఉన్న లింక్ ద్వారా ఆ సంస్థ Website లోకి వెళ్లి అప్లికేషన్ లో మీ వివరాలు కరెక్ట్ గా ఇచ్చి submit చెయ్యండి.

Those who want to download this Notification & Application Link

Click on the link given below

=====================

Important Links:

Join WhatsApp GroupClick Here 
Join Telegram GroupClick Here
Youtube Channel LinkClick Here  

🛑1st Notification Pdf Click Here  

🛑2nd Notification Pdf Click Here  

🛑Official Webpage Click Here  

➡️మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

➡️Join Telegram Account Mor Job Updates Daily Click Here

*👌మిత్రులకు తప్పక షేర్ చేయండి🙏🙏*

➡️మా విన్నపం : మన ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు వెబ్ పేజీ మీకు ఉపయోగపడుతుంటే దయచేసి మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ షేర్ చేయండి.

సూచన : ఈ నోటిఫికేషన్ సంబంధించి ఏవైనా సందేహాలు ఉన్నట్లయితే క్రింది కామెంట్ సెక్షన్ లో తెలియజేసినట్లైతే వెంటనే పరిష్కారం అందిస్తాము, అలానే ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణా మరియు కేంద్రప్రభుత్వ ఉద్యోగ సమాచారాన్ని ఎప్పటికప్పుడు పొందలనుకున్నట్లైతే క్రింది భాగంలో రెడ్ కలర్ నందు కనపడే బెల్ ఐకాన్ పై క్లిక్ చేసి సబ్ స్క్రబ్ చేసుకోండి.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

Recent Posts