Income Tax Recruitment 2023 : రాత పరీక్ష లేకుండా ప్రతిభ ఆధారంగా డైరెక్ట్ ఉద్యోగం ఇస్తాను | 44,900 జీతం ఇస్తారు | Income Tax Assistant Stenographer MTS Jobs Notification 2023 in Telugu | Free Jobs 2023 

Income Tax Recruitment 2023 : రాత పరీక్ష లేకుండా ప్రతిభ ఆధారంగా డైరెక్ట్ ఉద్యోగం ఇస్తాను | 44,900 జీతం ఇస్తారు | Income Tax Assistant Stenographer MTS Jobs Notification 2023 in Telugu | Free Jobs 2023 

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Dec 13, 2023 by Telugu Jobs Point  

తెలుగు వారికి భారీగా అదిరిపోయే జాబ్స్ మీ ముందుకు తీసుకురావడం జరిగింది. 10th, 12th &  Any డిగ్రీ అర్హతతో ఈరోజు ప్రముఖ సంస్థ అయినటువంటి ఆదాయపు పన్ను ప్రధాన కమిషనర్, వివిధ ఆటలు/క్రీడల్లో ప్రతిభావంతులైన క్రీడాకారుల రిక్రూట్‌మెంట్ కోసం దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తున్నారు. అర్హత షరతులు క్రింది విధంగా ఉన్నాయి నుండి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేయడం జరిగింది. సంబందించిన అర్హతలు, అప్లికేషన్ ప్రాసెస్, జీతం, సెలక్షన్ ప్రాసెస్ వంటి పూర్తి వివరాలను ఈ క్రింద ఇచ్చిన సమాచారం ద్వారా తెలుసుకొని వెంటనే Apply చెయ్యండి మీకు వెంటనే ఇన్కమ్ టాక్స్ లో ఆదాయపు పన్ను ఇన్స్పెక్టర్ (ITI) టాక్స్ అసిస్టెంట్ (TA) & స్టెనోగ్రాఫర్ గ్రేడ్-II మరియు మల్టీ-టాస్కింగ్ స్టాఫ్ (MTS) జాబ్ వస్తుంది. ఇలాంటి నోటిఫికేషన్ మళ్ళీ రాదు, అప్లికేషన్ పెట్టు మంచి జాబ్ కొట్టు. ఏది వదిలినా ఈ నోటిఫికేషన్ మాత్రం వదలకండి.

Join WhatsApp GroupClick Here 
Join Telegram GroupClick Here

ఈ నోటిఫికేషన్ ఏ సంస్థ విడుదల చేసింది

మీరు ఈ భారీ రిక్రూట్మెంట్ మన దేశంలోనే ప్రముఖ ప్రిన్సిపల్ చీఫ్ కమీషనర్ ఆఫ్ ఇన్‌కమ్ ట్యాక్స్ సంస్థ నుండి కొత్త నోటిఫికేషన్ ఓపెన్ కావడం జరిగింది.

ఈ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన ఉద్యోగాల వివరాలు:

ఈ సంస్థ నుండి మనకు పన్ను ఇన్స్పెక్టర్ (ITI) టాక్స్ అసిస్టెంట్ (TA) & స్టెనోగ్రాఫర్ గ్రేడ్-II మరియు మల్టీ-టాస్కింగ్ స్టాఫ్ (MTS) సంబందించిన ఉద్యోగాలను విడుదల చేయడం జరిగింది. 

మీకు ఉండాల్సిన విద్యార్హతలు:

మీరు ఈ ఉద్యోగాలకు Apply చేయాలంటే మీకు 10th, 12th & గ్రాడ్యుయేషన్ & Any Degree అర్హతలు వివిధ ఆటలు/క్రీడల్లో ప్రతిభావంతులైన క్రీడాకారుల ఖచ్చితంగా ఉండాలి. మీకు వెంటనే జాబ్ అవసరం ఉన్నట్లయితే ఇప్పుడే అప్లికేషన్ పెట్టి జాబ్ పొందండి.

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

అవసరమైన వయో పరిమితి:

అభ్యర్థి తప్పనిసరిగా 18 సంవత్సరాలు నిండి ఉండాలి & వయస్సును చేరుకోకూడదు

ఆదాయపు పన్ను ఇన్స్పెక్టర్ (ITI) విషయంలో 30 సంవత్సరాలు

టాక్స్ అసిస్టెంట్ (TA) & స్టెనోగ్రాఫర్ గ్రేడ్-II విషయంలో 27 సంవత్సరాలు, మరియు.

మల్టీ-టాస్కింగ్ స్టాఫ్ (MTS) విషయంలో 25 సంవత్సరాలు.

ఈ ఉద్యోగం జీతం వివరాలు:

ఈ సంస్థలో మీరు ఇన్‌స్పెక్టర్ ఆఫ్ ఇన్‌కమ్ టాక్స్ పే లెవల్-7(రూ. 44900-142400), పన్ను సహాయకుడు- పే లెవల్-4(రూ. 25500-81100), స్టెనోగ్రాఫర్ Gr. II పే లెవల్-4(రూ. 25500-81100) & మల్టీ టాస్కింగ్ స్టాఫ్ (MTS) పే లెవల్-1(రూ. 18000-56900 జీతం కంపెనీవారు మీకు ఇస్తారు. వీటితో పాటు other బెనిఫిట్స్ కూడా ఉంటాయి. 

దరఖాస్తు రుసుము:

అభ్యర్థి తప్పనిసరిగా 18 సంవత్సరాలు నిండి ఉండాలి & వయస్సును చేరుకోకూడదు

ఆదాయపు పన్ను ఇన్స్పెక్టర్ (ITI) విషయంలో 30 సంవత్సరాలు

టాక్స్ అసిస్టెంట్ (TA) & స్టెనోగ్రాఫర్ గ్రేడ్-II విషయంలో 27 సంవత్సరాలు, మరియు.

మల్టీ-టాస్కింగ్ స్టాఫ్ (MTS) విషయంలో 25 సంవత్సరాలు,

ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తు ఫారమ్‌ను సమర్పించే చివరి తేదీ నాటికి వయస్సు యొక్క అర్హత లెక్కించబడుతుంది. 

ఎంపిక విధానం:

🔷మొబైల్ లో రాత పరీక్ష 

🔷ఇంటర్వ్యూ

🔷డాక్యుమెంట్ వెరిఫికేషన్ చేసి జాబ్ ఇస్తారు.

🛑కేవలం 10th అర్హతతో కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీ Click Here

ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి:-

దరఖాస్తు ఫారమ్‌లు మరియు వివరణాత్మక అర్హత ప్రమాణాలు/అర్హత మరియు దరఖాస్తును సమర్పించే విధానంతో పాటు ఇతర సంబంధిత అవసరాలు అధికారుల వెబ్‌సైట్ https://www.incometaxrajasthan.gov.inలో అందుబాటులో ఉన్నాయి. సిద్ధంగా ఉన్న మరియు అర్హత గల అభ్యర్థులు తమ దరఖాస్తు ఫారమ్‌ను ఆన్‌లైన్ మోడ్‌లో 16/01/2024 (23.59 గంటలు) లోపు ఫైల్ చేయవచ్చు. అభ్యర్థి దరఖాస్తు ఫారమ్‌ను దాఖలు చేయడానికి ముందే సృష్టించకపోతే, SSO idని సృష్టించాలి మరియు ఈ రిక్రూట్‌మెంట్ కోసం OTR రుసుము చెల్లించబడదు.

=====================

Important Links:

Join WhatsApp GroupClick Here 
Join Telegram GroupClick Here
Youtube Channel LinkClick Here  

🛑Notification Pdf Click Here

🛑Apply Online Link Click Here  

➡️మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

➡️Join Telegram Account Mor Job Updates Daily Click Here

*👌మిత్రులకు తప్పక షేర్ చేయండి🙏🙏*

➡️మా విన్నపం : మన ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు వెబ్ పేజీ మీకు ఉపయోగపడుతుంటే దయచేసి మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ షేర్ చేయండి.

సూచన : ఈ నోటిఫికేషన్ సంబంధించి ఏవైనా సందేహాలు ఉన్నట్లయితే క్రింది కామెంట్ సెక్షన్ లో తెలియజేసినట్లైతే వెంటనే పరిష్కారం అందిస్తాము, అలానే ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణా మరియు కేంద్రప్రభుత్వ ఉద్యోగ సమాచారాన్ని ఎప్పటికప్పుడు పొందలనుకున్నట్లైతే క్రింది భాగంలో రెడ్ కలర్ నందు కనపడే బెల్ ఐకాన్ పై క్లిక్ చేసి సబ్ స్క్రబ్ చేసుకోండి.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

Recent Posts

You cannot copy content of this page