Junior Fireman Jobs : 10th అర్హతతో జూనియర్ ఫైర్‌మెన్ ఉద్యోగ నియామకం  కోసం నోటిఫికేషన్ విడుదల | RCF Junior Fireman Recruitment 2024 Latest Notification in Telugu Apply Online Now 

Junior Fireman Jobs : 10th అర్హతతో జూనియర్ ఫైర్‌మెన్ ఉద్యోగ నియామకం  కోసం నోటిఫికేషన్ విడుదల | RCF Junior Fireman Recruitment 2024 Latest Notification in Telugu Apply Online Now 

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

RCF Junior Fireman  Requirement 2024 Vacancy in Telugu : రాష్ట్రీయ కెమికల్స్ అండ్ ఫెర్టిలైజర్స్ లిమిటెడ్ (RCF Ltd) లో కంపెనీ దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తుంది. ఈ నోటిఫికేషన్ లో జూనియర్ ఫైర్‌మ్యాన్ గ్రేడ్ Il (గ్రేడ్-A3) దరఖాస్తు ఆన్‌లైన్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రారంభం 15.06.2024 ఉదయం 8:00 గంటలకు మరియు అభ్యర్థులు ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు నమోదు చేసుకోవడానికి చివరి తేదీ : 29.06.2024 సాయంత్రం 5:00 గంటలకు ఆన్‌లైన్ చెల్లింపులు మాత్రమే ఆమోదించబడతాయి. నగదు చెల్లింపు ఆమోదించబడదు. వై. ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తులు మాత్రమే ఆమోదించబడతాయి. దరఖాస్తు యొక్క భౌతిక రూపం అంగీకరించబడదు. ఆన్‌లైన్ అప్లికేషన్ దరఖాస్తు రుసుము (వర్తించే చోట) అందిన తర్వాత మరియు నిర్ణీత కాలపరిమితిలోపు సెల్ఫ్ అటెస్టెడ్ ఫోటోగ్రాఫ్ మరియు సంతకాన్ని అప్‌లోడ్ చేసిన తర్వాత మాత్రమే సమర్పించబడినట్లు పరిగణించబడుతుంది. ఆన్‌లైన్ చెల్లింపులు మాత్రమే ఆమోదించబడతాయి. నగదు చెల్లింపు ఆమోదించబడదు.

RCF Junior Fireman  Recruitment  2024 Notification in Telugu Overview 

పోస్ట్ కు సంబంధించి ముఖ్యమైన వివరాలు 
ఆర్గనైజేషన్ పేరు రాష్ట్రీయ కెమికల్స్ అండ్ ఫర్టిలైజర్స్ లిమిటెడ్ రిక్రూట్‌మెంట్‌ 2024
వయసు  18 to 32 Yrs 
నెల జీతము  రూ.18,000/- to రూ42,000/- 
దరఖాస్తు ఫీజు700/-.
ఎంపిక విధానమురాత పరీక్ష  
అప్లై విధానము ఆన్లైన్ ద్వారా దరఖాస్తు చేయాలి
Website Link www.rcfltd.com

RCF Junior Fireman  Recruitment 2024 SEBI Notification Eligibility Education Qualification And Age Details

ఎ ప్రభుత్వ సంస్థ నుండి విడుదల చేసింది? 

మనకు ఈ నోటిఫికేషన్ రాష్ట్రీయ కెమికల్స్ అండ్ ఫర్టిలైజర్స్ లిమిటెడ్ (భారత ప్రభుత్వ సంస్థ) ఉద్యోగ నియమాకాలకు దరఖాస్తు ఆహ్వానం. 

ఉద్యోగాలు వివరాలు 

జూనియర్ ఫైర్‌మ్యాన్ గ్రేడ్ Il (గ్రేడ్ A3) పోస్టులు ఉన్నాయి.

ఉద్యోగాలు ఖాళీ వివరాలు  

మనకు ఈ రిక్రూమెంట్ 10 ఉద్యోగాల  ఖాళీలు ఉన్నాయి.

అవసరమైన వయో పరిమితి:

•కనిష్టంగా : 18 సంవత్సరాలు 

•గరిష్టంగా : 29 సంవత్సరాలు

01.06.2024 నాటికి లిప్పర్ వయస్సు పరిమితి అన్‌రిజర్వ్‌డ్/ఈడబ్ల్యూఎస్ కేటగిరీకి 29 ఏళ్లు, ఎస్సీ/ఎస్టీ కేటగిరీకి-34 ఏళ్లు, ఓబీసీ కేటగిరీకి-32 ఏళ్లు, 1984 అల్లర్ల బాధితుల మాజీ సైనికులు/పిల్లలు/కుటుంబ సభ్యులకు అదనపు రాయితీ-5 సంవత్సరాలు.

జీతం ప్యాకేజీ:

ప్రాథమిక చెల్లింపు +VDA (43.7%)+పెర్క్‌లు (34%)+HRA (తరగతి A నగరాలకు 27%/ఇతర స్థలాలకు వర్తించే రేట్లు)తో సహా కనిష్టంగా A3 స్కేల్ (రూ. 18000-42000) వద్ద మొత్తం నెలవారీ స్థూల జీతం పనులు రూ. 36,800/-సుమారు. కంపెనీ వసతి, కావాలనుకుంటే, ప్రామాణిక నిబంధనలు మరియు షరతులతో HRAకి బదులుగా లభ్యతకు లోబడి అందించబడుతుంది. కంపెనీ నిబంధనల ప్రకారం పనితీరు సంబంధిత చెల్లింపు (PRP), స్వీయ మరియు ఆధారపడిన వారికి ఉచిత వైద్య సౌకర్యం, గ్రాట్యుటీ, కాంట్రిబ్యూటరీ ప్రావిడెంట్ ఫండ్, ప్రమాద బీమా మరియు సామాజిక భద్రతా పథకాలకు కూడా ఉద్యోగి అర్హులు. అందుబాటులో ఉన్న స్పోర్ట్స్ కాంప్లెక్స్ సౌకర్యం RCF Ltd ద్వారా అందించబడుతుంది.

దరఖాస్తు రుసుము:

నాన్-రిఫండబుల్ అప్లికేషన్ ఫీజు రూ. 700/- (రూ. ఏడు వందలు మాత్రమే) ప్లస్ బ్యాంక్ ఛార్జీలు మరియు యూనియనైజ్డ్ కేటగిరీలోని పోస్ట్‌లకు వర్తించే పన్నులు (GST) ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తు ఫారమ్‌ను సమర్పించే సమయంలో జనరల్, OBC మరియు EWS కేటగిరీ అభ్యర్థులు చెల్లించాల్సి ఉంటుంది. అభ్యర్థులు ఇంటర్నెట్ బ్యాంకింగ్ ఖాతా లేదా క్రెడిట్/డెబిట్ కార్డ్ ద్వారా చెల్లించడాన్ని ఎంచుకోవచ్చు. దరఖాస్తు రుసుము యొక్క ఇతర చెల్లింపు విధానం ఆమోదించబడదు. ఒకసారి చెల్లించిన దరఖాస్తు రుసుము ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ తిరిగి చెల్లించబడదు. అభ్యర్థులు, దరఖాస్తు రుసుము చెల్లించే ముందు తమ అర్హతను ధృవీకరించుకోవాలని సూచించారు. SC/ST/ExSM/మహిళ కేటగిరీ అభ్యర్థులు ఎలాంటి దరఖాస్తు రుసుమును చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు.

విద్యా అర్హత  :

స్టార్ట్ ఫైర్ ట్రైనింగ్ సెంటర్, ప్రభుత్వం నుండి 6 నెలల ఫుల్ టైమ్ ఫైర్‌మ్యాన్ సర్టిఫికేట్ కోర్సుతో SSC. ఇన్స్టిట్యూట్ (SFTC)/భారత ప్రభుత్వంచే గుర్తించబడింది. డిస్టెన్స్ లీమింగ్/కరస్పాండెన్స్/పార్ట్ టైమ్ కోర్సు ఆమోదయోగ్యం కాదు, అభ్యర్థి చెల్లుబాటు అయ్యే హెవీ మోటర్ వెహికల్ డ్రైవింగ్ లైసెన్స్‌ని కలిగి ఉండాలి. లీమర్ లైసెన్స్ ఆమోదించబడదు. 

ముక్యమైన తేదీలు

30 జులై 2024 నాటికీ 

*ఆన్‌లైన్ అప్లికేషన్ స్టార్టింగ్ డేట్ : 15 జూన్ 2024.

*ఆన్‌లైన్ అప్లికేషన్ చివరి తేదీ : 29 జూన్ 2024

ఎంపిక విధానం:

•రాత పరీక్ష 

•ఇంటర్వ్యూ ద్వారా  

•సర్టిఫికెట్ వెరిఫికేషన్ 

దరఖాస్తు విధానం:-

అభ్యర్థులు తమ స్వంత ఆసక్తితో రిజిస్ట్రేషన్ ప్రక్రియను పూర్తి చేయాలని, ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు రుసుము చెల్లించాలని (వర్తించే చోట) మరియు ఆన్‌లైన్ అప్లికేషన్‌ను చివరి తేదీకి ముందుగానే తగినంతగా సమర్పించాలని సూచించారు, తద్వారా డిస్‌కనెక్ట్ / అసమర్థత / లాగిన్ చేయడంలో వైఫల్యం ఇంటర్నెట్ లేదా వెబ్‌సైట్ జామ్‌పై అధిక లోడ్ కారణంగా వెబ్‌సైట్.

అనుమానాస్పద ఏజెన్సీలు/సంస్థలు/వ్యక్తులు/అమాయక ప్రజల నుండి డబ్బును లాక్కోవాలనే లక్ష్యంతో సామాన్య ప్రజానీకానికి బలైపోవద్దని మేము దీని ద్వారా హెచ్చరిస్తున్నాము. RCF Ltd. యొక్క ఏదైనా ప్రకటన/ఉద్యోగ ప్రకటనలు ఇ-మెయిల్, సోషల్ మీడియా మొదలైన వాటి ద్వారా ప్రసారం చేయబడితే నమ్మవద్దు. దయచేసి RCF Ltdకి సంబంధించిన ఏదైనా ఉద్యోగం/కెరీర్ సంబంధిత సమాచారం కోసం మా వెబ్‌సైట్ v.refitd.comలో హోస్ట్ చేసిన సమాచారంపై ఆధారపడండి.

=====================

Important Links:

🛑Notification Pdf Click Here

🔴Official Website Click Here

🛑Apply Online Link  Click Here 

*మిత్రులకు తప్పక షేర్ చేయండి*

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

Recent Posts

You cannot copy content of this page