Govt Jobs : పరీక్ష ఫీజు లేదు ప్రభుత్వ పర్మనెంట్ గ్రూప్ సి నోటిఫికేషన్ విడుదల | 32,500 జీతం ఇస్తారు | National Defence Academy Group C Recruitment 2024 Latest  Jobs in Telugu 

Govt Jobs : పరీక్ష ఫీజు లేదు ప్రభుత్వ పర్మనెంట్ గ్రూప్ సి నోటిఫికేషన్ విడుదల | 32,500 జీతం ఇస్తారు | National Defence Academy Group C Recruitment 2024 Latest  Jobs in Telugu 

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Jan 27, 2024 by Telugu Jobs Point  

తెలుగు వారికి భారీగా అదిరిపోయే జాబ్స్ ఏది వదిలినా ఈ నోటిఫికేషన్ మాత్రం వదలకండి. ఈరోజు ప్రముఖ నేషనల్ డిఫెన్స్ అకాడమీ నుండి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేయడం జరిగింది.  వారంలో డైరెక్ట్ రిక్రూట్‌మెంట్ ద్వారా కింది గ్రూప్ ‘సి’ లోయర్ డివిజన్ క్లర్క్, స్టెనోగ్రాఫర్ Gde-ll, డ్రాఫ్ట్స్ మాన్, సినిమా ప్రొజెక్షనిస్ట్-II, ఉడికించాలి, కంపోజిటర్-కమ్- ప్రింటర్, సివిలియన్ మోటార్ డ్రైవర్ (OG), వడ్రంగి, అగ్నిమాపక సిబ్బంది, TA-బేకర్ & మిఠాయి, TA-సైకిల్ రిపేరర్, TA-ప్రింటింగ్ మెషిన్ Optr, TA-బూట్ రిపేరర్ & మల్టీ టాస్కింగ్ స్టాఫ్- ఆఫీస్ & ట్రైనింగ్ (MTS-O&T) ఖాళీలను (బ్యాక్‌లాగ్ ఖాళీలతో సహా) భర్తీ చేయడానికి భారతీయ జాతీయుల నుండి ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తులు ఆహ్వానించబడ్డాయి మరియు వివరాలు క్రింది విధంగా పట్టిక చేయబడ్డాయి. సంబందించిన అర్హతలు, అప్లికేషన్ ప్రాసెస్, జీతం, సెలక్షన్ ప్రాసెస్ వంటి పూర్తి వివరాలను ఈ క్రింద ఇచ్చిన సమాచారం ద్వారా తెలుసుకొని వెంటనే Apply చెయ్యండి మీకు వెంటనే జాబ్ వస్తుంది. ఇలాంటి నోటిఫికేషన్ మళ్ళీ రాదు, అప్లికేషన్ పెట్టు మంచి జాబ్ కొట్టు. ఏది వదిలినా ఈ నోటిఫికేషన్ మాత్రం వదలకండి.

అవసరమైన వయో పరిమితి:

16-02-2024 నాటికి 18 నుండి 30 సంవత్సరాలు. రిజర్వేషన్ బట్టి SC, STలకు 5ఏళ్లు, BCలకు 3ఏళ్లు, దివ్యాంగులకు 10ఏళ్లు వయోపరిమితిలో సడలింపు ఉంది.

మీకు ఉండాల్సిన విద్యార్హతలు:

మీరు ఈ ఉద్యోగాలకు Apply చేయాలంటే మీకు 10th, 12th/డిగ్రీ ఉత్తీర్ణత కలిగి ఉండాలి.

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here

ఈ నోటిఫికేషన్ ఏ సంస్థ విడుదల చేసింది

మీరు ఈ భారీ రిక్రూట్మెంట్ మన దేశంలోనే నేషనల్ డిఫెన్స్ అకాడమీ 198 పోస్టులు నుండి విడుదలకావడం జరిగింది. 

ఈ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన ఉద్యోగాల వివరాలు:

ఈ సంస్థ నుండి మనకు లోయర్ డివిజన్ క్లర్క్, స్టెనోగ్రాఫర్ Gde-ll, డ్రాఫ్ట్స్ మాన్, సినిమా ప్రొజెక్షనిస్ట్-II, ఉడికించాలి, కంపోజిటర్-కమ్- ప్రింటర్, సివిలియన్ మోటార్ డ్రైవర్ (OG), వడ్రంగి, అగ్నిమాపక సిబ్బంది, TA-బేకర్ & మిఠాయి, TA-సైకిల్ రిపేరర్, TA-ప్రింటింగ్ మెషిన్ Optr, TA-బూట్ రిపేరర్ & మల్టీ టాస్కింగ్ స్టాఫ్- ఆఫీస్ & ట్రైనింగ్ (MTS-O&T) సంబందించిన కస్టమర్ సర్వీస్ ఉద్యోగాలను విడుదల చేయడం జరిగింది. 

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

ఈ ఉద్యోగం జీతం వివరాలు:

ఈ సంస్థలో మీరు పని చేస్తున్నందుకు నెలకి మీకు రూ 18,000/- to రూ.63,200/- జీతం మీకు ఇస్తారు. వీటితో పాటు Other బెనిఫిట్స్ కూడా ఉంటాయి. కాబట్టి అర్హులు అయితే మాత్రం అప్లై చేయండి అలానే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరు కూడా షేర్ చేయండి.

దరఖాస్తు రుసుము:

మీరు ఈ జాబ్ రిక్రూమెంట్ కు అప్లై చేయాలంటే  ఫీజు చెల్లించవలసిన అవసరం లేదు. జాబ్ కొట్టడానికి ఇదే ఛార్జ్. 

ఎంపిక విధానం:

🔹రాత పరీక్ష 

🔹ఇంటర్వ్యూ

🔹డాక్యుమెంట్ వెరిఫికేషన్ చేసి జాబ్ ఇస్తారు. స్కిల్ ట్రేడ్ టెస్ట్. కేవలం అర్హత రాత పరీక్ష మరియు స్కిల్/ట్రేడ్ పరీక్ష ద్వారా అభ్యర్థిని పోస్ట్ కోసం ఎంపిక చేసుకునే అర్హత లేదు. దరఖాస్తు చేసిన పోస్ట్ కోసం అభ్యర్థి నైపుణ్యాన్ని తనిఖీ చేయడానికి స్కిల్ / ప్రాక్టికల్ / ట్రేడ్ టెస్ట్ నిర్వహించబడుతుంది. ఇంకా, వ్రాత పరీక్షకు 100% వెయిటేజీ ఇవ్వబడుతుంది, అయితే, నైపుణ్యం/ప్రాక్టికల్/ట్రేడ్ పరీక్ష మాత్రమే క్వాలిఫైయింగ్ స్వభావం కలిగి ఉంటుంది. వ్రాత పరీక్షలో అర్హత సాధించి షార్ట్‌లిస్ట్ అయిన అభ్యర్థులందరికీ స్కిల్/ట్రేడ్ టెస్ట్ తప్పనిసరి. వ్రాతపూర్వక మెరిట్ ఆధారంగా ఎంపిక ఖచ్చితంగా చేయబడుతుంది. పరీక్ష, స్కిల్/ట్రేడ్ టెస్ట్‌లో అభ్యర్థి అర్హత సాధించాలి.

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here

ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి:-

మీరు ఈ జాబ్స్ కు Apply చెయ్యాలి అంటే ఈ క్రింద ఉన్న లింక్ ద్వారా ఆ సంస్థ Website లోకి వెళ్లి అప్లికేషన్ లో మీ వివరాలు కరెక్ట్ గా ఇచ్చి Submit చెయ్యండి.

ముఖ్యమైన తేదీ వివరాలు

అప్లికేషన్ ప్రారంభం తేదీ :27 జనవరి 2024  

అప్లికేషన్ చివరి తేదీ  :- 16 ఫిబ్రవరి 2024.

=====================

Important Links:

🛑Notification Pdf Click Here  

🛑Online Apply Link Click Here  

➡️మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

➡️Join Telegram Account Mor Job Updates Daily Click Here

*👌మిత్రులకు తప్పక షేర్ చేయండి🙏🙏*

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

Recent Posts