Junior Secretariat Assistant Recruitment 2023 : 12వ తరగతి పాసై ఉంటే అప్లై చేస్తే జాబ్ గ్యారంటీ | 45,200 వేలు నెలకు జీతం ఇస్తారు | CSIR IHBT Latest Vacancy In Telugu 

Junior Secretariat Assistant Recruitment 2023 : 12వ తరగతి పాసై ఉంటే అప్లై చేస్తే జాబ్ గ్యారంటీ | 45,200 వేలు నెలకు జీతం ఇస్తారు | CSIR IHBT Latest Vacancy In Telugu 

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Oct 01, 2023 by Telugu Jobs Point  

CSIR IHBT Latest Jobs In Telugu :- తెలుగు వారికి భారీగా అదిరిపోయే జాబ్స్ ఏది వదిలినా ఈ నోటిఫికేషన్ మాత్రం వదలకండి. ఈరోజు CSIR-ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ హిమాలయన్ బయోరిసోర్స్ టెక్నాలజీ, పాలంపూర్ (IHBT) ప్రధాన కార్యాలయం లో  జూనియర్ సెక్రటేరియట్ అసిస్టెంట్ & స్టెనోగ్రాఫర్ పోస్టుల నియామకం ఉద్యోగాల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతోంది. అర్హతలు, అప్లికేషన్ ప్రాసెస్, జీతం, సెలక్షన్ ప్రాసెస్ వంటి పూర్తి వివరాలను ఈ క్రింద ఇచ్చిన సమాచారం ద్వారా తెలుసుకొని వెంటనే Apply చెయ్యండి మీకు వెంటనే జాబ్ వస్తుంది.

ఈ నోటిఫికేషన్ మొత్తం ఉద్యోగుల ఖాళీలు :-ఈ నోటిఫికేషన్ లో మొత్తం 14  ఖాళీలు అయితే ఉన్నాయి.

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

ఈ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన ఉద్యోగాల వివరాలు: ఈ సంస్థ నుండి మనకు జూనియర్ సెక్రటేరియట్ అసిస్టెంట్ & జూనియర్ స్టెనోగ్రాఫర్ ఉద్యోగాలను విడుదల చేయడం జరిగింది. 

CSIR IHBT రిక్రూట్మెంట్ మీకు ఉండాల్సిన విద్యార్హతలు: మీరు ఈ ఉద్యోగాలకు Apply చేయాలంటే మీకు 10+2/XII లేదా దాని సమానమైన మరియు లో నైపుణ్యం కంప్యూటర్ రకం వేగం 35 w.p.m. ఆంగ్లంలో 10500 KDPH లేదా 30 w.p.m. కు ప్రతి పదానికి మరియు కంప్యూటర్‌ను ఉపయోగించడంలో సగటున 5 కీ డిప్రెషన్‌ల చొప్పున హిందీలో 9000 KDPHకి అనుగుణంగా ఉంటుంది. లేదా 10+2/XII లేదా దానికి సమానమైన మరియు స్టెనోగ్రఫీలో ప్రావీణ్యత పరీక్ష @ ఇంగ్లీష్/హిందీలో 80 wpm వేగం మరియు ఇంగ్లీష్/హిందీలో టైప్‌రైటింగ్‌లో 40/35 wpm మాత్రమే ఎప్పటికప్పుడు DOPT ద్వారా నిర్ణయించబడిన నిబంధనల ప్రకారం ప్రకృతిలో అర్హత పొందుతాయి. మీకు వెంటనే జాబ్ అవసరం ఉన్నట్లయితే ఇప్పుడే అప్లికేషన్ పెట్టి జాబ్ పొందండి.

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

అవసరమైన వయో పరిమితి: నోటిఫికేషన్ నాటికి మీరు ఈ ఉద్యోగానికి అప్లై చేయాలి అనుకున్న వారు. మీకు Minimum 18 సంవత్సరాలు నిండి ఉండాలి.

ఈ ఉద్యోగం జీతం వివరాలు: ఈ సంస్థలో మీరు పని చేస్తున్నందుకు నెలకి మీకు రూ.25,500/- to రూ.81,100/- జీతం కంపెనీవారు మీకు ఇస్తారు.

దరఖాస్తు రుసుము: మీరు ఈ జాబ్ రిక్రూమెంట్ కు అప్లై చేయాలంటే.  SC/ST/PwBD వర్గాలకు చెందిన అభ్యర్థులు మరియు CSIR రెగ్యులర్ ఉద్యోగులకు చెల్లింపు నుండి మినహాయింపు ఉంది దరఖాస్తు రుసుము, దాని యొక్క డాక్యుమెంటరీ రుజువు ఉత్పత్తికి లోబడి ఉంటుంది.  అలాగే, మహిళా అభ్యర్థులకు మినహాయింపు ఉంది అప్లికేషన్ రుసుము చెల్లింపు. బి.  జనరల్ /EWS/OBC కోసం ₹100/- (రూ. వంద మాత్రమే) ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తు కోసం తిరిగి చెల్లించబడని రుసుము అభ్యర్థులు.  వారు తమ దరఖాస్తు రుసుము ₹100.00 (వంద రూపాయలు మాత్రమే) ప్రతి పోస్ట్‌కి విడిగా జమ చేయాలి, SBI ద్వారా ఆన్‌లైన్ ద్వారా సేకరించండి.  ఏ ఇతర మోడ్‌ల ద్వారా చెల్లించిన దరఖాస్తు రుసుము అంగీకరించబడదు మరియు అప్లికేషన్ దరఖాస్తు రుసుము లేకుండా పరిగణించబడుతుంది మరియు తిరస్కరించబడుతుంది.

ఎంపిక విధానం:

🔷మొబైల్ లో రాత పరీక్ష 

🔷ఇంటర్వ్యూ

🔷డాక్యుమెంట్ వెరిఫికేషన్ చేసి జాబ్ ఇస్తారు.

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

CSIR IHBT రిక్రూట్మెంట్ ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి:-

మీరు ఈ జాబ్స్ కు Apply చెయ్యాలి అంటే ఈ క్రింద ఉన్న లింక్ ద్వారా ఆ సంస్థ Website లోకి వెళ్లి అప్లికేషన్ లో మీ వివరాలు కరెక్ట్ గా ఇచ్చి Submit చెయ్యండి.

దరఖాస్తు చివరి తేదీ:- ఈ దరఖాస్తు మీరు అప్లై చేసుకోవాలంటే 03 to 24 అక్టోబర్ 2023 తేదీ వరకు అయితే లాస్ట్ డేట్ అనేది ఇవ్వడం జరిగింది. 

=====================

Important Links:

Join WhatsApp GroupClick Here 
Join Telegram GroupClick Here
Youtube Channel LinkClick Here  

🛑Notification Pdf Click Here  

🛑Online Apply Link Click Here    

➡️మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

➡️Join Telegram Account Mor Job Updates Daily Click Here

🔴10th అర్హతతో మరిన్ని ఉద్యోగం వివరాల కోసం Click Here  

*👌మిత్రులకు తప్పక షేర్ చేయండి🙏🙏*

➡️మా విన్నపం : మన ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు వెబ్ పేజీ మీకు ఉపయోగపడుతుంటే దయచేసి మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ షేర్ చేయండి.

సూచన : ఈ నోటిఫికేషన్ సంబంధించి ఏవైనా సందేహాలు ఉన్నట్లయితే క్రింది కామెంట్ సెక్షన్ లో తెలియజేసినట్లైతే వెంటనే పరిష్కారం అందిస్తాము, అలానే ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణా మరియు కేంద్రప్రభుత్వ ఉద్యోగ సమాచారాన్ని ఎప్పటికప్పుడు పొందలనుకున్నట్లైతే క్రింది భాగంలో రెడ్ కలర్ నందు కనపడే బెల్ ఐకాన్ పై క్లిక్ చేసి సబ్ స్క్రబ్ చేసుకోండి.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

Recent Posts